ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริเรือง พัฒน์ช่วย ได้เดินทางเข้าร่วมการประชุมวิชาการราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ครั้งที่ 12 ในวันที่ 29 กุมภาพันธ์ -2 มีนาคม 2567 เพื่อนำเสนอบทความวิจัยหัวข้อ : ระบบวิเคระห์ภาพไข่หอยเชอรี่ด้วยหลักการประมวลผลภาพ
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429920336_1014829456672202_7000220232334465820_n-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429637013_1090181992103937_1247327679502873755_n-2-1024x768.jpg)
สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
Computer Engineering Technology[CET]
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริเรือง พัฒน์ช่วย ได้เดินทางเข้าร่วมการประชุมวิชาการราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ครั้งที่ 12 ในวันที่ 29 กุมภาพันธ์ -2 มีนาคม 2567 เพื่อนำเสนอบทความวิจัยหัวข้อ : ระบบวิเคระห์ภาพไข่หอยเชอรี่ด้วยหลักการประมวลผลภาพ