วันที่ 24 สิงหาคม 2565 สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ให้การตอนรับคุณครูและน้องๆนักเรียนชั้น ม.4/1 จำนวน 29 คน จากโรงเรียนกุยบุรีวิทยา ที่มาเข้าใช้บริการทางวิชาการกับทางสาขาในโครงการพัฒนาศักยภาพผู้เรียนด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ให้กับห้องเรียนพิเศษวิทย์ คณิต โดยสาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมคอมพิวเตอร์รับผิดชอบในการให้ความรู้และพัฒนาทักษะด้าน Coding และ STEM ให้แก่น้องๆ
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_20-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_21-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_17-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_16-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_15-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_14-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_13-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_12-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_10-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_9-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_7-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_6-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_3-1024x768.jpg)
![](https://www.cet.rmutr.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_2482022_220824_0-768x1024.jpg)